รถไฟฟ้าสายสีส้มทั้งเส้น
รถไฟฟ้าสายสีส้มแบ่งเป็น 2 ช่วง
- รฟฟ.สายสีส้ม ส่วนตะวันออก (ช่วงสถานีศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย-สถานีสุวินทวงศ์) ตามแผนงานคาดว่าจะเปิดให้บริการภายในปี 2571
- รฟฟ.สายสีส้ม ส่วนตะวันตก (ช่วงสถานีบางขุนนนท์-สถานีศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย) ตามแผนงานคาดว่าจะเปิดให้บริการภายในปี 2572
รถไฟฟ้าสายสีส้ม "ศูนย์วัฒนธรรมฯ - มีนบุรี(สุวินทวงศ์)"
OR13 - ศูนย์วัฒนธรรมฯ
OR14 - รฟม.
OR15 - วัดพระราม 9
OR16 - รามคำแหง 12
OR17 - รามคำแหง
OR18 - กกท.
OR19 - รามคำแหง 34
OR20 - แยกลำสาลี
OR21 - ศรีบูรพา
OR22 - คลองบ้านม้า
OR23 - สัมมากร
OR24 - น้อมเกล้า
OR25 - ราษฎร์พัฒนา
OR26 - มีนพัฒนา
OR27 - เคหะรามคำแหง
OR28 - มีนบุรี
OR29 - แยกร่มเกล้า
รถไฟฟ้าสายสีส้ม ช่วง "ตลิ่งชัน - ศูนย์วัฒนธรรมฯ"
OR1 - ตลิ่งชัน
- ด้านบนสถานี ริมรางรถไฟทิศใต้
- ด้านบนสถานี ริมรางรถไฟทิศใต้
OR2 - บางขุนนนท์
- ริมถ.จรัญสนิทวงศ์ ทิศเหนือ
- ริมถ.จรัญสนิทวงศ์ ทิศใต้
- ริมถ.วัดสุทธาวาส ทิศใต้
- ริมถ.วัดสุทธาวาส ทิศใต้
OR3 - ศิริราช
- หน้าอาคารรพ.ศิริราช ปิยมหาราชการุณย์
- ข้างตลาดศาลาน้ำร้อนจุดที่ 1
- ข้างตลาดศาลาน้ำร้อนจุดที่ 2
OR4 - สนามหลวง
- ถ.เจ้าฟ้าบริเวณหน้าพิพิธภัณฑ์สถานแห่งชาติ หอศิลป์
- ถ.หน้าพระธาตุบริเวณทางเท้าริมสนามหลวง
- พื้นทีข้างสำนักงานวัฒนธรรมและการท่องเที่ยว กทม. ริมเจ้าพระยา
OR5 - อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย
- ลานจอดรถบริษัทเทเวศประกันภัย
- ริมถ.หน้าตึกนิทรรศการรัตนโกสินทร์
- หน้าตึกริมถ.ราชดำเนินกลาง ใกล้อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย
- หน้าตึกริมถ.ราชดำเนินกลาง ใกล้อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย
- หน้าตึกหน้าร้านแมคโดนัล
- หน้าตึกบริษัท เมืองโบราณ จำกัด ใกล้อนุสาวรีย์ประชาธิปไตย
OR6 - หลานหลวง
- ริมถ.ใกล้โชว์รูม โตโยต้า
- ริมถ.ใกล้แยกหลวงหลวงฝั่งซ้าย
- ริมถ.ใกล้แยกหลวงหลวงฝั่งขวา
- ริมถ.ตรงข้ามโชว์รูม โตโยต้า
OR7 - ยมราช
- บริเวณด้านข้างรพ.มิชชั่น มุมแยกยมราช
- ริมถ.หลานหลวง ข้างบ้านมังคศิลา
- ริมถ.หลานหลวง ข้างตลาดสินทรัพย์พัฒนา
- ริมถ.หลานหลวง ติดคลองผดุงกรุงเกษมด้านทิศใต้
- ริมถ.หลานหลวง ติดคลองผดุงกรุงเกษมด้านทิศเหนือ
OR8 - ราชเทวี
- ริมถ.เพชรบุรี ใกล้แยกราชเทวี
- ริมถ.เพชรบุรี ปากซอย 14
- ริมถ.เพชรบุรี ด้านทิศใต้
- ริมถ.เพชรบุรี ด้านทิศเหนือ
- ริมถ.พญาไท เชื่อม BTS ด้านทิศตะวันตก
- ริมถ.พญาไท เชื่อม BTS ด้านทิศตะวันออก
OR9 - ประตูน้ำ
- บริเวณเพชรบุรี ซอย 17
- หน้าห้าง AEC Trade Center บริเวณเพชรบุรี ซอย 22
- บริเวณเพชรบุรี ซอย 20
- บริเวณทางเข้า รร.กรุงเทพบัญชีการพาณิชยการ
- บริเวณเพชรบุรี ซอย 13
OR10 - ราชปรารถ
- ริมถ.ราชปรารภ ในปั้มน้ำมันคาร์เทค ปากซอยรางน้ำ
- ริมถ.ราชปรารภ ในปั้มน้ำมันคาร์เทค ปากซอยเวียงฟ้า
- ริมถ.ราชปรารภ ในปั้มน้ำมันคาร์เทค ปากซอยทางเข้ามหานครยิปซั่ม
- เชื่อมต่อสถานีราชปรารภ ของ Airport Rail Link ทิศใต้
- เชื่อมต่อสถานีราชปรารภ ของ Airport Rail Link ทิศเหนือ
OR11 - ดินแดง
- ริมถ.วิภาวดี-รังสิต หน้ารพ.ทหารผ่านศึก
- ริมถ.วิภาวดี-รังสิต หน้าสวนวิภาวดีรังสิต ด้านตะวันออก
- ริมถ.วิภาวดี-รังสิต หน้าสวนวิภาวดีรังสิต ด้านตะวันตก
- ริมถ.วิภาวดี-รังสิต หน้ารร.ดุริยางค์ทหารบก
OR12 - ประชาสงเคราะห์
- บนสถานีด้านทิศเหนือ
- บนสถานีด้านทิศใต้
เส้นทางในส่วนตะวันตกเป็นเส้นทางใต้ดินทั้งหมด
เริ่มต้นจากที่สถานีบางขุนนนท์ ของโครงการรถไฟฟ้ามหานคร สายสีน้ำเงิน จากนั้นวิ่งผ่านสถานีรถไฟธนบุรี โรงพยาบาลศิริราช ลอดแม่น้ำเจ้าพระยา เข้าสู่แนวถนนราชดำเนินกลาง ผ่านสนามหลวง เชื่อมต่อกับรถไฟฟ้ามหานคร สายสีม่วงที่สถานีอนุสาวรีย์ประชาธิปไตย ผ่านสะพานผ่านฟ้าลีลาศเข้าสู่แนวถนนหลานหลวง ผ่านตลาดมหานาค เข้าสู่แนวถนนเพชรบุรีที่แยกยมราช ผ่านแยกอุรุพงษ์ แยกเพชรพระราม มาเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้าบีทีเอสที่สถานีราชเทวี เลี้ยวซ้ายที่แยกประตูน้ำมุ่งหน้าไปทางทิศเหนือตามแนวถนนราชปรารภ เชื่อมต่อกับรถไฟฟ้าเชื่อมท่าอากาศยานสุวรรณภูมิที่สถานีราชปรารภ เบี่ยงขวาที่แยกสามเหลี่ยมดินแดงเข้าสู่ถนนดินแดง เลี้ยวซ้ายเข้าถนนวิภาวดี-รังสิต และเลี้ยวขวาลอดโรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี เข้าสู่ชุมชนประชาสงเคราะห์ และทะลุออกสู่ถนนรัชดาภิเษภ เพื่อเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้ามหานคร สายเฉลิมรัชมงคลที่สถานีศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยทางยกระดับตั้งแต่สถานีสัมมากร-สุวินทวงศ์
เริ่มต้นจากจุดเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้ามหานคร (MRT) สายเฉลิมรัชมงคลที่สถานีศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย จากนั้นวิ่งตามแนวถนนวัฒนธรรม ออกสู่ถนนพระราม 9 ที่บริเวณหน้าที่ทำการของการรถไฟฟ้าขนส่งมวลชนแห่งประเทศไทย มุ่งหน้าไปทางทิศตะวันออก ผ่านแยกพระราม 9 - ประดิษฐ์มนูธรรม แล้วเข้าสู่ถนนรามคำแหง บริเวณแยกรามคำแหง ผ่านมหาวิทยาลัยรามคำแหง ราชมังคลากีฬาสถาน ไปสิ้นสุดเส้นทางที่แยกลำสาลีในย่านบางกะปิ ซึ่งเป็นจุดเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้าสายสีเหลือง หลังจากนั้นจะเป็นสถานียกระดับตามแนวถนนรามคำแหง เริ่มต้นจากโครงสร้างอุโมงค์ใต้ดินที่แยกลำสาลีซึ่งเป็นจุดเชื่อมต่อกับเส้นทางช่วงก่อนหน้านี้ จากนั้นจึงเริ่มยกระดับตามแนวเกาะกลางถนนเข้าสู่สถานีบ้านม้า ผ่านหมู่บ้านสัมมากร ยกข้ามทางแยกต่างระดับรามคำแหงจุดตัดถนนกาญจนภิเษก ผ่านแยกลาดบัวขาวจุดตัดถนนมีนพัฒนา ผ่านเคหะรามคำแหง ไปสิ้นสุดเส้นทางที่สถานีมีนบุรี บริเวณก่อนถึงแยกรามคำแหง-ร่มเกล้าซึ่งเป็นจุดเชื่อมต่อกับรถไฟฟ้าโมโนเรล สายสีชมพู (แคราย-มีนบุรี) และเป็นที่ตั้งของศูนย์ซ่อมบำรุงสำหรับเส้นทางส่วนนี้ร่วมกับสายสีชมพู รวมระยะทางทั้งสิ้น 11 กม.รถไฟฟ้าสายสีส้มเตรียมสร้าง เซ็นสัญญากับผู้รับเหมาครบแล้ว 6 สัญญา
งบประมาณอัพเดทจาก MRTA มี.ค. 61
มีระยะทางรวม 39.6 กม. เป็นโครงสร้างทางวิ่งใต้ดิน 30.6 กม. และเป็นโครงสร้างทางวิ่งยกระดับ 9.0 กม. มีสถานีทั้งสิ้น 30 สถานี แบ่งเป็นสถานีใต้ดิน 23 สถานี และสถานียกระดับ 7 สถานี
- ทางวิ่งใต้ดินทั้งหมด 23 สถานี เป็นอุโมงค์คู่ ยกเว้นช่วงที่มีเนื้อที่จำกัดและมีประชาชนอาศัยหนาแน่นจะเป็นอุโมงค์เดี่ยว และเป็นสถานียกระดับ 7 สถานี
- ขนาดราง 1.435 เมตร (standard gauge) โดยมีรางที่ 3 ขนานไปกับรางวิ่งสำหรับจ่ายกระแสไฟฟ้าให้กับตัวรถ
- ตัวรถใช้ระบบเดียวกันกับรถไฟฟ้ามหานคร สายสีน้ำเงิน เป็นรถปรับอากาศขนาดกว้าง 3.2 เมตร ยาว 20-24 เมตร สูงประมาณ 3.7 เมตร ความจุ 320 คนต่อคัน เดินรถ 3-6 คันต่อขบวน ใช้ไฟฟ้ากระแสตรง 750 โวลท์ ป้อนระบบขับเคลื่อนรถ สามารถรองรับผู้โดยสารได้ 50,000 คน/ชั่วโมง/ทิศทาง
- ใช้ระบบอาณัติสัญญาณเดินรถด้วยระบบอัตโนมัติจากศูนย์ควบคุมการเดินรถ และใช้ระบบเก็บค่าโดยสาร